ABUBUWA NO: | 6659 | Girman samfur: | 90*49*95cm |
Girman Kunshin: | 67*37.5*33.5cm | GW: | 6.4kg |
QTY/40HQ: | 808 guda | NW: | 5.0kg |
Motoci: | Ba tare da | Baturi: | Ba tare da |
R/C: | Ba tare da | Kofa Bude | Ba tare da |
Na zaɓi: | Ba tare da | ||
Aiki: | Shigar da dannawa ɗaya. Dabarar tuƙi tare da kiɗa, Jiki mai faɗi sosai da babban wurin ajiya a ƙarƙashin wurin zama |
Cikakken Hotuna
Tafiya Akan Mota
Global Bentley ta ba da izini, Tuƙi tare da kiɗa. Manyan ƙafafu huɗu, ƙafafun ƙafafun shiru ne, babu hayaniya.
Ana iya daidaita alkiblar sandar turawa, kuma sitiyarin na iya juya 90.
Digiri. Akwai mai rike da kofin a bayansa, wanda zai iya rike kofuna na thermos na jarirai, laima, da sauransu.
Za'a iya daidaita kusurwa da tsawo na alfarwa, kuma za'a iya cire shi azaman fan don jin daɗin sanyi. Wurin zama shine TPR roba mai laushi, wanda shine wurin zama mai laushi, wanda ya kara yawan kwarewar wasan yara.
Haɓaka Fasahar Motoci
Baya ga sha'awar tuƙi a kan motar abin wasan yara, yaranku za su iya haɓaka da kuma daidaita manyan ƙwarewar motsa jiki kamar daidaitawa, daidaitawa, da tuƙi! Hakanan yana ƙarfafa yara su kasance masu ƙwazo da zaman kansu.
Yi amfani da shi ko'ina
Duk abin da kuke buƙata shine ƙasa mai santsi, lebur. Yi jujjuya cikin motar ku na sa'o'i na wasan waje da na cikin gida akan saman saman kamar linoleum, siminti, kwalta, da tayal. Ba a ba da shawarar hawan wannan abin wasa don amfani da benen itace ba.
Amintacce kuma Mai Dorewa
Duk yaran da ke hawa kan kayan wasan yara an gwada su lafiya, ba tare da haramtattun phthalates ba, kuma suna ba da motsa jiki lafiya da nishaɗi da yawa! Anyi daga robobi masu karko masu inganci masu ɗorewa don ɗaukar nauyi har zuwa 25kgs.
Premium Quality
Amintaccen yaro: Mara guba, mara BPA da ƙarfe mai ɗorewa mara gubar. Haɗu da mizanin wasan wasan Amurka. An amince da gwajin aminci.