Abu NO: | YX802 | Shekaru: | 2 zuwa 6 shekaru |
Girman samfur: | 168*88*114cm | GW: | 15.2kg |
Girman Karton: | A:106*14.5*68cm B:144*26*39cm | NW: | 14.6kg |
Launin Filastik: | blue | QTY/40HQ: | 248 guda |
Hotuna dalla-dalla
Sauƙaƙe Hawan Matakai
Wannan zane yana nuna matakan hawa mai sauƙi don shiga cikin sauri zuwa dandalin wasanni! Jaririn naku zai iya hawa matakan da kansa ba tare da wani taimako ba.
Tare da Ƙwallon Kwando na Kid
Slam Dunk! Yi kamar ɗan wasan ƙwallon kwando ɗinku tare da maƙallan ƙwallon kwando da cibiyar ci. An sanye shi da hoop ɗin kwando, yaran da suke son ƙwallon kwando za su ƙaunaci wannan faifan multifunctional, wannan faifan kuma yana haɓaka damar wasan yara.
Slide Play mai laushi da aminci
Babban faifan wasa mai laushi, yana ba wa yara ƙanana damar hawa da sauri daga dandamalin hawan wasanni.An yi shi daga abubuwan da ba su da guba na muhalli da kuma amfani da kayan inganci masu kyau suna sa samfurin ya dore.
SAUKIN KYAUTA DA SATA
Kuna iya haɗa shi cikin sauƙi a cikin ɗan gajeren lokaci bisa ga umarninmu; Wannan kuma mai son sararin samaniya ne kawai yana ninkawa ba tare da kayan aiki don ƙaramin ajiya da motsi ba.