Abu NO: | YX808 | Shekaru: | 10 watanni zuwa shekaru 3 |
Girman samfur: | 76*30*53cm | GW: | 4.0kg |
Girman Karton: | 75*43*30.5cm | NW: | 3.1kg |
Launin Filastik: | multilauni | QTY/40HQ: | 670pcs |
Hotuna dalla-dalla
Babban inganci
Ba za mu taɓa yanke ɓangarorin samfuran yara ba. Muna amfani da albarkatun HDPE don yin dawakai masu girgiza, waɗanda ba su da sauƙi su zama gaggauce da gurɓatacce. Tsari mai ƙarfi da ƙarfin ɗaukar nauyi Matsakaicin ƙarfin ɗaukar nauyi shine 200LBS.
Motsa jiki duka ga yara
Ayyukan Rocking na iya ƙarfafa tsokoki da hannaye na ainihin lokacin motsa jiki. Hakanan za'a iya amfani da wannan aikin don inganta daidaito. Yin hawan dokin sama da ƙasa yana iya ƙarfafa tsokoki na hannuwa da ƙafafu. Mafi mahimmanci, ana iya amfani dashi azaman dabbar rocker.
Anti-saukarwa
Farantin ƙasa yana da tarkace masu hana skid, waɗanda za su iya jujjuya su lafiya a digiri 0-40, kuma hannun yana da nau'in ƙwanƙwasa. Ratsin da ba zamewa ba a ƙasa ba kawai motsa jiki na ma'auni na jariri ba, har ma yana tabbatar da lafiyar jariri.
Kyautar abokiyar farin ciki
Lokacin da suka ga irin wannan doki mai girgiza "labari" a matsayin kyautar ranar haihuwa ko kyautar Kirsimeti, nawa za su yi farin ciki! Za su iya yin wasa a cikin gida ko waje, da kansu ko a wasannin rukuni. Ɗaya daga cikin kyaututtukan wasan yara na dogon lokaci da kuke son ba wa ɗanku, don haka ku yi shakka!