ABUBUWA NO: | 9410-704 | Girman samfur: | 107*62.5*44cm |
Girman Kunshin: | 108*56*29 cm | GW: | 14.8 kg |
QTY/40HQ: | 396 guda | NW: | 10.7 kg |
Motoci: | 1*550# | Baturi: | 1*6V4.5AH |
R/C: | Tare da 2.4GR/C | Kofa Bude | Tare da |
Na zaɓi: | Wurin zama Fata, Takaran EVA, Batir 6V7AH, Baturi 2*6V4.5AH | ||
Aiki: | Tare da lasisin Mercedes SLC, 2.4GR/C, Dakatarwa, Aikin MP3. |
BAYANIN Hotuna
2 Hanyoyi na Sarrafa
Ikon hannun hannu yana aiki da abin hawa ta hanyar sitiyari da fedar hanzari, wanda aka yi niyya don yara don bincika nishaɗin tuƙi da ɗaukar iko. Yayin da kulawar iyaye na 2.4G ke sanya motar a cikin cajin manya kuma ta kewaya ta hanyar haɗari. Bugu da kari, na'ura mai nisa tana da saurin gudu guda 3 tare da maɓallin birki, da zaɓuɓɓukan gudu 2 da hannu.
Sau biyu Nishaɗi tare da Haske & Sauti & Kiɗa
Wannan motar da take hawa tana cike da fitilun LED, ƙaho, shigarwar USB & Aux, FM, kiɗa, labari, da maɓallan sama & ƙasa (na baya & na gaba). Yara za su sami ƙarin nishaɗi da jin daɗi yayin wasa da tuƙi.
Bayyanar Dashing Mai lasisi
Mercedes Benz ne ya ba da izini, wannan ɗan ƙaramin motar da ta hau mota tana da haƙiƙanin yanayin GTR daki-daki. Mota ce ta mafarki da kowa zai so lokacin suna ƙanana. Kuma kyauta ce mai raɗaɗi da yara masu shekaru 3 zuwa sama da maraba.
Tuki Lafiya
Aiwatar da tsarin farawa mai laushi tare da ƙafafu masu ɗaukar girgiza 4, wannan abin wasan wasan motsa jiki na motar yana ba da tafiya mai santsi kuma mara ƙarfi. Wuraren zama masu daɗi, bel ɗin tsaro, da ƙofofin kullewa suna ƙara ƙarin tabbacin aminci. Jaririn ku na iya jin daɗin hawan kan kusan duk filaye, kamar kwalta, tile, ko titin bulo, da ƙari.
Ƙayyadaddun Mota na Kids Tafiya
Ana sarrafa shi ta batir 2*6V 4.5AH kuma yana buƙatar lokacin caji na sa'o'i 8-10 don nishaɗi mai ɗorewa.