ABUBUWA NO: | Saukewa: BTXL530 | Girman samfur: | / |
Girman Kunshin: | 73*22*42cm | GW: | 6.0kg |
QTY/40HQ: | 1010pcs | NW: | 5.0kg |
Shekaru: | 1-3 Shekaru | Baturi: | Ba tare da |
Aiki: | Dakatar da Dabarun Gaba, Daban 4 "Baya 6" Daban, Tare da Alfarwa, Daidaita Matakan Kujera 3, Birki na Fedaɗi ɗaya, Mai Gadin Fata, Wurin zama 360° Juya | ||
Na zaɓi: | Farantin Abinci |
Hotuna dalla-dalla
Shawarar Shekaru
Ya dace da yara masu shekaru 10-3. Ba da shawarar Tsawon Jariri: Inci 28-37. Haɗu da shekaru daban-daban da jarirai ke buƙata. Babban kyauta ga yara maza da 'yan mata masu shekara guda.
Siffofin Samfur
An tsara sabon trike tare da kwandon ajiya, don haka yara za su iya ɗaukar kayan wasan su na ƙauna duk inda suka je. Ƙarƙashin baya mara kyau a wurin zama yana taka muhimmiyar rawa wajen taimaka wa ƙananan yara masu shekaru 1-3 su zauna a tsaye a kan wurin zama.
Fiye da Kayan Wasan Hawa
Tare da firam ɗin ƙarfe mai ɗorewa na carbon, ƙafafun kumfa, yana da sauƙin jure wa hanyoyi daban-daban na waje. Wannan shine mafi kyawun malami wanda ke gabatar da yara ga 'yanci, iko, da alhakin hawa.
Sauƙaƙe Haɗuwa
Koma zuwa umarnin da ke gaba, zaku iya kammala taron a cikin 'yan mintuna kaɗan.
Zaɓin Kyauta Mai Kyau
Kyautar kayan wasan yara masu ban sha'awa ga yara maza da mata masu shekaru 1-3 a ranar haihuwa, Ranar Yara, ko Ranar Kirsimeti. Keken tricycle ɗin mu na iya raka ɗanku tsawon shekaru da yawa.