ABUBUWA NO: | BJ1919A | Girman samfur: | 132.5*87.5*74cm |
Girman Kunshin: | 114*75*61cm | GW: | 31.7kgs |
QTY/40HQ: | 134inji mai kwakwalwa | NW: | 26.7kgs |
Shekaru: | 3-8 shekaru | Baturi: | 12V7AH |
R/C: | 2.4GR/C | Kofa Bude | N/A |
Na zaɓi | Wutar EVA, Kujerun Fata. | ||
Aiki: | Tare da 2.4GR/C, Wayar hannu App Control, MP3 Aiki, USB Scoket, Gudun Biyu, Dakatawa, Aikin Girgizawa, Maɓallin Fara, Trailer Lantarki. |
BAYANIN Hotuna
SAUKIN AIKI
Ga yaronku, koyon yadda ake hawa akan wannan motar lantarki yana da sauƙi isa. Kawai kunna maɓallin wuta, danna maɓalli na gaba/baya, sannan kuma sarrafa hannun. Ba tare da wasu ayyuka masu rikitarwa ba, yaranku na iya jin daɗin nishaɗin tuƙi mara iyaka
DADI & TSIRA
Jin dadin tuƙi yana da mahimmanci. Kuma faffadan wurin zama mai dacewa daidai da siffar jikin yara yana ɗaukar kwanciyar hankali zuwa babban matakin. Hakanan an tsara shi tare da hutun ƙafa a bangarorin biyu, ta yadda yara za su iya shakatawa yayin lokacin tuƙi, don ninka jin daɗin tuƙi.
KYAUTAR TRACTOR NA GASKIYA
Anyi daga kayan PP masu inganci, yara suna hawa kan tirelar tarakta tare da kyan gani kyauta ce mai ban sha'awa ga matasa manoma. Bayyanannun umarni da cikakkun bayanai suna sa wannan motar tarakta mai sauƙin haɗawa.
TSARI MAI KWADAWA TARE DA TRAILER
Tare da bel ɗin aminci mai daidaitacce da kuma hannaye na gefe 2, tarakta ɗan jaririn lantarki yana da ƙarfi don ɗaukar matsakaicin nauyin 66 lbs akan mafi yawan filayen kamar ciyawa da tsakuwa. Babban tirela mai kyauta yana taimakawa jigilar kaya marasa nauyi a waje kamar littattafai, kayan wasan yara da ganye, amma ba mutane ba.
GINA-IN NISHADI
Ƙaho da matsa lamba na iska ke motsawa wanda zai yi sauti masu sanyi. Tashar tashar USB da ginanniyar Bluetooth tana ba ka damar haɗa na'urarka kuma kunna sautin MP3. Kuma dashboard ɗin yana da alamar baturi.