ABUBUWA NO: | BMJ1188 | Girman samfur: | 101*65*48CM |
Girman Kunshin: | 97*56*28CM | GW: | 12.5kg |
QTY/40HQ: | 425 guda | NW: | 10.5kg |
Shekaru: | 3-7 shekaru | Baturi: | 6V4AH |
R/C: | Tare da | Bude Kofa: | Tare da |
Aiki: | Tare da R/C, MP3, kiɗa, haske, girgiza, app, tauraro ɗaya | ||
Na zaɓi: | zanen |
Hotuna dalla-dalla
Sarrafa Yanayi Biyu
Iyaye na iya sarrafa motar abin wasan wasan tare da ikon nesa na 2.4G don tabbatar da aminci tare da saurin daidaitawa guda 3, filin ajiye motoci, gaba da baya da aiki. Haka kuma, yaran nasu na iya tuƙi da hannu tare da gudun 2, kuma suna tsayawa akan sakin ƙafar ƙafa. Yana da sauƙi don fitar da wannan motar da motsa jiki da haɗin gwiwar hannu da ƙafa.
Multimedia don ƙarin Nishaɗi
An sanye shi da kiɗa, tashar USB, shigarwar AUX, TF katin Ramin, labari, ilimi na farko, da sauransu. Wanda ke kawo farin ciki da yawa lokacin da masoyin ku ke hawa kan mota.
Baturi mai ƙarfi
Ana iya cajin baturin, bayan cikakken caji, wannan baturi na 6 volt yana iya ɗaukar awa ɗaya zuwa biyu lokacin gudu. Da fatan za a tabbatar da yin cajin baturin na sa'o'i 24 kafin fara amfani da shi kuma ci gaba da cajin baturin har zuwa awanni 8 idan an buƙata.
Kyautar Kyauta Ga Yara
An ƙera shi a hankali tare da kayan aminci. Wannan hawan lantarki tare da babban amfani da aminci yana aiki don zama cikakkiyar kyauta don raka yaranku kuma cikakke ne don wasan gida da waje.