Kafa zuwa bene BZL818

Hau Akan Ƙafafun Yara Ƙafafun Ƙafafun Ƙafafun Ƙafafun Ƙaƙwalwar Ƙasa zuwa Ƙaƙwalwar Mota tare da Kaho, Kiɗa da Haske
Alamar: Orbic Toys
Girman samfur: 72*36*45cm
Girman CTN: 73*66*56cm
QTY/40HQ: 1240pcs
PCS/CTN: 5 inji mai kwakwalwa
Abu: Filastik, Karfe
Abun iyawa: 5000pcs / wata
Min.Yawan oda: 30pcs
Launi: Ja, Fari, Green

Cikakken Bayani

Tags samfurin

ABUBUWA NO: BZL818 Girman samfur: 72*36*45cm
Girman Kunshin: 73*66*56cm GW: 24.0kg
QTY/40HQ: 1240pcs NW: 22.0kg
Shekaru: 2-5 shekaru PCS/CTN: 5pcs
Aiki: Tare da Kiɗa, Haske
Na zaɓi: PU ƙafafun

Hotuna dalla-dalla

Motar tura baby (3) Motar tura yara (4)

kafa zuwa bene BZL818

ZANIN CIKI/ WAJE

Yara za su iya yin wasa tare da wannan motsi mai ƙarfi na yara a cikin falo, bayan gida, ko ma a wurin shakatawa, wanda aka tsara tare da dorewa, ƙafafun filastik waɗanda ke da kyau don amfani na ciki da waje.Wannan hawan kan abin wasan yara sanye yake da sitiyari mai cikakken aiki tare da maɓallan da ke kunna waƙoƙi masu kayatarwa, ƙaho mai aiki da sautunan inji.

DADI GA YARA

Ƙarƙashin kujera yana sauƙaƙa wa ɗan ƙaramin ku hawa ko kashe wannan ƙaramin motar motsa jiki, da tura ta gaba ko baya don haɓaka ƙarfin ƙafa.Yayin wasa da yaranku kuma na iya adana kayan wasan yara a cikin daki a ƙarƙashin wurin zama.

CIKAKKEN KYAUTA GA YARA

Babban kyauta don ranar haihuwa ko Kirsimeti.Yaran suna son wannan tafiya mai daɗi saboda yana ba su damar kula da motarsa ​​ko ita yayin da yake zagawa da nuna sabbin ƙwarewar tuƙi da samun haɗin kai.


Samfura masu dangantaka

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana