Abu Na'urar: | Farashin VC007 | Shekaru: | 3-7 shekaru |
Girman samfur: | 110*58*70cm | GW: | 14.5kg |
Girman Kunshin: | 107*55.5*43cm | NW: | 11.5kg |
QTY/40HQ: | 266 guda | Baturi: | 6V7AH |
R/C: | Zabin | Kofa Bude | Ba tare da |
Na zaɓi: | Cart (Moto), tare da aikin mp3 da sarrafa ƙara. | ||
Aiki: | 2.4G ramut, 12V7AH babban baturi |
BAYANIN Hotuna
Loader na gaba mai sassauƙa
An sanye shi da mai ɗaukar kaya na gaba mai ƙarfi don ayyuka iri-iri, wannan hawan da aka sarrafa da hannu akan excavator yana iya sauƙaƙe babban felu na yashi ko dusar ƙanƙara, dacewa don amfani da waje duk shekara.
Aiki Mai Sauƙi
Yara a koyaushe suna damuwa da wurin ginin gefen hanya. Bada ɗan ƙaramin ku ya zauna akan tarakta na wasan kwaikwayo don sarrafa gaba da baya yana motsawa tare da babban iko mai ƙarancin gudu, kuma danna ƙaho don kwatanta cewa suna tuƙi nasu bulldozer.
Ƙarfi & Material Mai Dorewa
An gina shi tare da PP masu dacewa da muhalli da kayan ƙarfe, wannan hawan kayan wasan yara na iya ɗaukar har zuwa lbs 66, cikakke ga yara masu shekaru sama da 3. Kuma ƙafafun an yi su ne da kayan PE, masu ƙarfi sosai don jure ɗan ƙaramin karo.
Nishaɗin Ilimi
An ƙera wannan wasan wasan bulldozer don kwaikwayi kamanni na haƙiƙanin gine-gine na gaske don taimakawa haɗin gwiwar hannun yara da ido, da haɓaka haɓakar yaro da haɓakawa. Bayar da wasanni na zahiri waɗanda ke sa yaranku su ji kamar injiniyanci.