Abu NO: | HJ101 | Girman samfur: | 163*81*82cm |
Girman Kunshin: | 144*82*49CM | GW: | 43.0kg |
QTY/40HQ | 114 guda | NW: | 37.0kg |
Baturi: | 12V10AH/12V14AH/24V7AH | Motoci: | 2 Motoci / 4 Motoci |
Na zaɓi: | Motoci Hudu, Dabarar EVA, Wurin Fata, 12V14AH Ko Batirin 24V7AH | ||
Aiki: | 2.4GR/C,Slow Start,MP3 Aiki,USB/SD Card SOkcet,Batir Nuni,Dakatar da Dabarun Hudu,Batir mai Cirewa,Layi Biyu na Kujeru Uku,Aluminium Gaban Bomper |
BAYANIN Hotuna
3-Seater Design Yana ninka Nishaɗin Tuƙi
An tsara hawan motar da kujeru 3 da bel ɗin tsaro, wanda ke iya ɗaukar yara 3 a lokaci ɗaya. Ta wannan hanya, yaranku za su iya raba nishaɗin tuƙi tare da abokansu. Babban ƙarfin nauyi har zuwa 110lbs don rakiyar yaranku na dogon lokaci. A halin yanzu, ƙofofin buɗewa guda 2 tare da kulle tsaro suna kawo ƙarin dacewa da tsaro.
Dashboard mai haske da yawa
Baya ga tafiya gaba da baya, wannan motar hawa tana da labari & ayyukan kiɗa, da allon nuna wutar lantarki. Kuna iya taimaka wa yara su gabatar da ƙarin kayan watsa labarai ta hanyar FM, TF & USB soket, shigarwar Aux, ƙara ɗan yaji ga tafiye-tafiyen tuƙi. Hakanan yana da ƙaho, LED kai & fitilun wutsiya, da akwati na ajiya.
Dabarun Dakatarwar bazara & Fara Slow
4 ƙafafun suna sanye take da dakatarwar bazara don rage girgiza da girgiza yayin motsi. Wannan babbar motar dakon kaya ta dace da tafiya akan mafi yawan wurare masu ma'ana, kamar kwalta ko titin siminti. Tsarin jinkirin farawa yayi alƙawarin wannan abin wasan wasan motsa jiki don yin tafiya cikin sauƙi da aminci ba tare da hanzari ko birki ba.