ABUBUWA NO: | YJ1288 | Girman samfur: | 135.5*74*54cm |
Girman Kunshin: | 136.5*63.5*35.5cm | GW: | 23.5kg |
QTY/40HQ: | 207pcs | NW: | 20.0kg |
Shekaru: | 2-6 shekaru | Baturi: | 6V7AH/2*6V7AH |
R/C: | Tare da | Kofa Bude | Tare da |
Na zaɓi | Wurin zama Fata, Dabarar EVA, Zane | ||
Aiki: | Tare da lasisin BMWZ8,Tare da rami mp3, nunin wuta, maɓalli ɗaya don fara USB na ciki, tare da kiɗa, tare da haske |
Cikakken Hotuna
Siffar Dalla-dalla
Ya haɗa da fitulun kai masu ɗaukar ido da fitilun wutsiya, kyawawan matattarar ƙafar ƙafa, grille ɗin lantarki, da madubin baya masu amfani. Tare da ɗaukar girgiza mai ƙafafu huɗu, dakatarwa mai juriya sosai, farawa mai laushi, da birki mai maɓalli ɗaya, zai iya ba wa yaronku mafi ingantacciyar ƙwarewar tuƙi mai yuwuwa. Amintaccen wurin zama mai ɗaure bel yana da mahimmanci. Yana ba da ƙarin nishadi ga jaririn ku tare da sautin injin gaske, haɗaɗɗen mai kunna MP3. Ana ba da sauri daban-daban guda uku a cikin yanayin nesa, kuma iyaye na iya samun ƙarin hulɗa tare da 'ya'yansu. Iyaye na iya samun ƙarin hulɗa tare da 'ya'yansu yayin amfani da yanayin sarrafawa. Waɗannan ayyuka da yawa za su ba wa yaronku ƙwarewar tuƙi mai nitsewa. Abun wasa ne wanda yaronku ba zai taɓa mantawa ba!
Kyauta Mai Al'ajabi Ga Yara
Lokaci ya yi da za ku fitar da yaranku waje ko nesa da talabijin da wasannin bidiyo!
Idan kun ji takaici da dabi'un yaranku na musamman, kamar kasancewa da komai sai fasaha ko yin shiru duk rana, wannan motar hawan lantarki ga yara ita ce cikakkiyar kyauta ga yaranku. Wannan abin hawa na wasanni na yara yana da aikin jiki na musamman tare da fitilun LED da fitilun wutsiya, madubi na baya, da kuma shimfidar wuri mai santsi wanda nan da nan zai yi sha'awar saurayinku. Yana iya tafiya a kusa da tsakar gida, don haka za a ƙarfafa ɗanku don ƙarin lokaci a waje tare da abokai da dangi.