ABUBUWA NO: | 9410-650 | Girman samfur: | 66.5*28*42.5cm |
Girman Kunshin: | 65.5*32*29 cm | GW: | 3.5kg |
QTY/40HQ: | 1150 guda | NW: | 2.8kg |
Motoci: | Ba tare da | Baturi: | Ba tare da |
R/C: | Ba tare da | Kofa Bude | Ba tare da |
Na zaɓi: | 1pc / kartani | ||
Aiki: | Tare da Volks Wagen T-ROC, Mai lasisi, Tare da Muisc, 1PC/ Akwatin Launi |
Cikakken Hoton
Aiki
2 Modes: Tuƙi da yanayin turawa - Duk motoci ana iya amfani da su don tuƙi da kai kuma azaman abin wasan motsa jiki na turawa A cikin yanayin turawa, an haɗa nauyi don aminci.
Harka mai siffa mai ƙarfi - Tare da faffadan tayoyi, hannun turawa mai cirewa, madaidaiciyar tuƙi, kiɗa, ƙaho.
Launuka daban-daban da ƙirar mota na wasanni - Zaɓi daga 3 x launuka daban-daban da ƙirar motar wasanni waɗanda suka dogara akan motoci na gaske. Ana haɗa lambobi na ado don dashboard tare da duk samfura. Dole ne a haɗa sassan tare da umarnin da ke kewaye.
Wurin ajiya - Wurin ajiya mai kariya a cikin wurin zama ya dace don adana beyoyin teddy, kayan wasan yara ko maɓallan motar mama da suka ɓace.
Kyauta mafi kyau
Taimaka wa yaranku ɗaukar matakan farko a cikin babban faɗuwar duniya tare da yanayin tura kayan wasan yara. Da zarar kafafunsu suna da ƙarfi sosai, sha'awar su don bincika suna ba su damar amfani da motar wasanni azaman abin hawa na gaske yayin da suke gudu.
Yi amfani da shi ko'ina
Yara da yawa suna da mahaya masu kama da mota, tare da wannanmotar wasan yarakana da wani abu na musamman na gidansu.
Amintacce kuma Mai Dorewa
Motarmu tana yin kayan wasan yara waɗanda ba kawai nishaɗi ba amma lafiya. Duk kayan wasan yara an gwada su lafiya, ba tare da haramtattun phthalates ba, kuma suna ba da motsa jiki lafiya da nishaɗi da yawa! An yi shi da robobi masu karko masu inganci waɗanda za su iya ɗaukar nauyin nauyin 25kgs. Yana yin manyan kayan wasan yara maza da mata, masu shekaru 1 zuwa 5.
BAYANIN KYAUTATA
Hawan Mota gaba ɗaya ana iya wankewa kuma yana da sauƙin tsaftacewa. Amfani ya kamata koyaushe ya kasance ƙarƙashin kulawa kai tsaye na babba.