ABUBUWA NO: | FS595 | Girman samfur: | 113*56*73CM |
Girman Kunshin: | 98*58*33CM | GW: | 15.80 kg |
QTY/40HQ: | 384 PCS | NW: | 12.80 kg |
Na zaɓi: | Dabarun filastik don zaɓin zaɓi. | ||
Aiki: | Abarth mai lasisi, tare da dabaran EVA, kama birki |
BAYANIN Hotuna
AIKIN CIKI & WAJE
Tare da tayoyin EVA guda 4, wannan pedal go kart yana da kyau duka don amfanin gida da waje, abin wasa mai kyau don ƙarfafa motsa jiki na yara.
SANYI ZAINA
Akwai lambobi a kan dashboard ɗin tafiya akan mota, ƙirar gabaɗaya ita ma tana da kyau sosai, tana da kyau ga idanun yara.
SHARHIN TUKI NA GASKIYA
Wannan kart ɗin ƙwallon ƙafa yana ba da ingantaccen ƙwarewar tuƙi kuma yana bawa direba damar sarrafa saurinsu tare da ginannen birki na hannu da lever motsi.
KUJERAR DADI
Wurin zama na guga mai daidaitacce tare da babban baya akan wannan abin wasan ƙwallon ƙafa yana ba da babban tallafi kuma yana iya dacewa da jikin ɗan yaro don jin daɗin tuƙi.
Kuna son yaronku ya ajiye wayar hannu kuma ya nisanci TV da kwamfuta? Kuna son yaranku su sami ƙuruciya mai ban sha'awa? Dubi fedar go kart ta Orbic Toys. Yin firam ɗin ƙarfe mai inganci da kayan filastik don tabbatar da aminci da dorewa yayin da a lokaci guda, wannan hawan motar yana kawo mafi kyawun ƙwarewar tuƙi ga yara. Cart ɗin mu yana fasalta nau'ikan gearing daban-daban don gaba, baya, birki, da ayyukan daidaita kayan aiki yayin da kuma za'a iya daidaita wurin zama zuwa tsayin da ya fi dacewa ga yara. Wannan wasan wasan ƙwallon ƙafa ya dace sosai don taimakawa haɓaka motsa jiki da sarrafa ikon wasanni da samun lafiya da farin ciki a lokaci guda.