Abu NO: | YX833 | Shekaru: | 1 zuwa 7 shekaru |
Girman samfur: | 160*170*123cm | GW: | 22.5kg |
Girman Karton: | 143*38*70cm | NW: | 20.6kg |
Launin Filastik: | multilauni | QTY/40HQ: | 176 guda |
Hotuna dalla-dalla
4 IN 1 Slide & SWING SET
Saitin zane-zanen ɗan jaririnmu da saitin lilo yana fasalta ayyuka 4: zamewa mai santsi da tsayi, ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙwanƙwasa, ƙwanƙolin ƙwallon kwando, wanda ya dace sosai don amfanin gida da waje. Saitin swing mu shine cikakkiyar kyauta ga yara masu shekaru 1-7 don gudanar da daidaitawar idanu da hannunsu da kuma haɓaka abubuwan sha'awa.
KYAUTATA LAFIYA & TSINTSUWA
Matakan hawan mu da saitin lilo an yi su ne da EN71&CE bokan, wanda ke da aminci da aminci ga yara, kuma yana da ɗorewa don amfani na dogon lokaci. Yin amfani da ƙirar tsarin triangular, saitin swing ɗin mu yana da ƙarfi sosai wanda duka nunin faifai da lilo za su iya tallafawa nauyi har zuwa lbs 110 kuma yana da kwanciyar hankali cewa ba za ku damu ba cewa zai motsa ko ya wuce.
SAMUN SAUKI & MAI TSAFIYA
Zane-zanen saitin wasan mu na 4-in-1 yana da santsi sosai ba tare da gefuna waɗanda za su iya cutar da yara ba, kuma ƙarin dogayen zamewa (61 '') yana ba da isasshen yankin buffer yana ƙara ƙarfin kwantar da hankali a cikin zamewar kuma yana hana yaron rauni. lokacin da sauri fita daga zamewar. Tsani mai hawa 3 yana ɗaukar ƙira maras ɗorewa da kuma cikakken tsari na kewaye don hana jariri daga zamewa ko haɗari.
SAFE Swing & Kwando HOOP
Wurin da aka faɗaɗa tare da bel ɗin aminci zai iya kare yaranku. Wasan wasan yana da hoop ɗin kwando tare da ƙwallon kwando mai laushi, ɗan wasan ku na iya jin daɗin buga ƙwallon kwando kuma kuna iya cire shi lokacin da ba a amfani da shi.
SAUKIN SHIGA & TSARKI
Yaran mu suna wasa wasan hawan slimiya tare da hoop kwando yana da sauƙin shigarwa ba tare da kayan aikin da ake buƙata ba, mutum ɗaya zai iya gama taro cikin mintuna 20-30. Za a ƙarfafa zamewar ɗan ƙaramin yaro tare da ƙwanƙwasa ƙwaya don hana sassautawa. Saitin wasanmu yana da santsi mai santsi don ƙura ba ta da wuya ta yi tabo, kuma yana da sauƙi a tsaftace shi da rigar datti.