ABUBUWA NO: | KDRRE99 | Girman samfur: | 108*67*52cm |
Girman Kunshin: | 111*59*36.5cm | GW: | 18.5 kg |
QTY/40HQ: | 285 guda | NW: | 13.8 kg |
Shekaru: | 3-8 shekaru | Baturi: | 12V4.5VAH 2*25W |
R/C: | Tare da 2.4GR/C | Kofa Bude | Tare da |
Na zaɓi | Wurin zama na fata,Wadannin EVA, Mai kunna Bidiyon Mp4, Belt Wuraren Wuraren Wuta Biyar, Launin Zane. | ||
Aiki: | Tare da Lasisin Range Rover, Tare da 2.4GR/C, Aiki MP3, Kebul/SD Socket Socket, Radio, Slow Start, Key Start, Rear Wheel Suspension, |
BAYANIN Hotuna
TUKI BIYU
① Yanayin kula da iyaye: Iyaye za su iya shiga cikin nishaɗi kuma su ɗauki yaranku suyi wasa lafiya ta hanyar ɗaukar cikakken ikon ayyukan tuki na yara. ②Hanyar sarrafa yara: Bari yaranku su tuƙi da hannu, ta yadda yaranku za su sami yancin kai a hankali ta hanyar wasa, yayin da suke jin daɗin tuƙi kyauta.
TABBAS TSARO
Wannan motar motar lantarki ta yara tana da Tsarin Dakatarwar bazara akan kowace dabaran don rage jin daɗin tasiri da tabbatar da tafiya mai santsi da daɗi. Bugu da ƙari, aikin farawa mai laushi da kayan ɗamara mai Siffar Y mai daidaitacce suna hana yaron ku tsorata ta hanzari ko birki. An tabbatar da CPSC da ASTM-F963.
KWAREWAR TUKI NA GASKIYA
Tare da na'urar tozarta ƙafar ƙafa, sitiyari da ƙaho da aka gina a ciki wannan motocin yara don tuƙi cikakke ne ga yaronku. Musamman ma, matsakaicin matsakaicin saurin 2.4 mph da aiki mai sauƙin koya zai ba su damar samun farin ciki na kasancewa ɗan tsere a cikin cikakkiyar aminci.
NISHADANTARWA MAI YAWA
Tuki mai tsafta na iya rasa sha'awar yaran cikin sauri, don haka don ƙara nishaɗin tuƙi, wannan motar tuƙi tana da ginanniyar tashar USB da tashar AUX don samar da kida mai ƙarfi ga ɗanku yayin tuƙi.
PREMIUM MATERIAL
Tare da jikin PP mai ɗorewa, mara guba da ƙafafu huɗu masu jurewa da ƙafafu marasa zamewa, motocin mu na yara daidai suna guje wa yuwuwar ɗigowar iska ko tayoyin faɗuwa. Idan an kiyaye shi da kyau, zai iya bi yaron har tsawon shekaru.